โปรโมชั่นโรงแรมในเครือเฟรเซอร์ 23 แห่ง ทั้งในและต่างประเทศ 
ที่ ไทย มาเลเซีย สิงคโปร์ อินโดนีเซีย เวียดนาม จีน ญี่ปุ่น อังกฤษ สวิตเซอร์แลนด์ 

ลดสูงสุด 25% สำหรับห้องพัก

1 ก.พ. 62 - 30 ธ.ค. 62

สำรองห้องพักที่ www.frasershospitality.com (พร้อมระบุรหัสโปรโมชั่น KTC)

ไทย

โรงแรม โปรโมชั่น KTC
Fraser Suites Sukhumvit ส่วนลด 10% จาก Best Flexible Rate สำหรับห้องพัก
สอบถามรายละเอียด
Salesadmin.sukhumvit@frasershospitality.com

มาเลเซีย

โรงแรม โปรโมชั่น KTC
Fraser Place Kuala Lumpur ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น RM 310+++
สอบถามรายละเอียด
reservations.kualalumpur@frasershospitality.com
Fraser Place Puteri Harbour ส่วนลด 20% จาก Best Flexible Rate สำหรับห้องพัก
สอบถามรายละเอียด
Sales.puteriharbourjohor@frasershospitality.com
Fraser Residence Kuala Lumpur ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น RM 290+++
สอบถามรายละเอียด
Reservations.klcc-kualalumpur@frasershospitality.com

สิงคโปร์

โรงแรม โปรโมชั่น KTC
Fraser Place Robertson Walk ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น SGD 350++ 
ส่วนลด10% สำหรับค่าอาหารและเครื่องดื่มที่ไม่มีแอลกอฮอล์
สอบถามรายละเอียด
Reservations.singapore@frasershospitality.com
Fraser Suites Singapore ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น SGD 370++ 
ส่วนลด10% สำหรับค่าอาหารและเครื่องดื่มที่ไม่มีแอลกอฮอล์
สอบถามรายละเอียด
Reservations.singapore@frasershospitality.com

อินโดนีเซีย

โรงแรม โปรโมชั่น KTC
Fraser Residence Menteng, Jakarta ส่วนลด 25% จาก Best Flexible Rate สำหรับห้องพัก
สอบถามรายละเอียด
Sales.menteng-jakarta@frasershospitality.com

เวียดนาม

โรงแรม โปรโมชั่น KTC
Capri by Fraser Ho Chi Minh City ส่วนลด 10% จาก Best Flexible Rate สำหรับห้องพัก
สอบถามรายละเอียด
reservations.hochiminh@capribyfraser.com

จีน

โรงแรม โปรโมชั่น KTC
Capri By Fraser Shenzhen ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น CNY 500
สอบถามรายละเอียด
Reservations.shenzhen@capribyfraser.com
Fraser Suites Chengdu ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น CNY 760
สอบถามรายละเอียด
sales.chengdu@frasershospitality.com
Fraser Suites Guangzhou ส่วนลด 10% จาก Best Flexible Rate สำหรับห้องพัก
สอบถามรายละเอียด
Reservations.guangzhou@frasershospitality.com
Fraser Place Shekou ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น CNY 794
สอบถามรายละเอียด
Sales.shenzhenshekou@frasershospitality.com
Fraser Place Tianjin ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น CNY 500
สอบถามรายละเอียด
reservations.tianjin@frasershospitality.com
Fraser Residence Shanghai ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น CNY 950
สอบถามรายละเอียด
sales.frshanghai@frasershospitality.com
Fraser Suites Dalian ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น CNY 498
สอบถามรายละเอียด
reservations.dalian@frasershospitality.com
Fraser Suites Nanjing ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น CNY 805
สอบถามรายละเอียด
sales.nanjing@frasershospitality.com
Fraser Suites Shenzhen ส่วนลด 20% จาก Best Flexible Rate สำหรับห้องพัก
สอบถามรายละเอียด
reservations.shenzhen@frasershospitality.com
Fraser Suites Top Glory Shanghai ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น CNY 2,400++
สอบถามรายละเอียด
reservations.fsshanghai@frasershospitality.com
Modena By Fraser Changsha ส่วนลด 10% จาก Best Flexible Rate สำหรับห้องพัก
สอบถามรายละเอียด
reservations.changsha@modenabyfraser.com
Modena By Fraser New District Wuxi ห้องพักราคาพิเศษ เริ่มต้น CNY 350++
สอบถามรายละเอียด
sales.newdistrict-wuxi@modenabyfraser.com

ญี่ปุ่น

โรงแรม โปรโมชั่น KTC
Fraser Residence, Nankai Osaka ส่วนลด 25%จาก Best Flexible Rate สำหรับห้องพัก (เมื่อสำรองห้องพัก 2 คืนขึ้นไป)
สอบถามรายละเอียด
Reservations.osaka@frasershospitality.com

อังกฤษ

โรงแรม โปรโมชั่น KTC
Park International ส่วนลด 10% จาก Best Flexible Rate สำหรับห้องพัก
ส่วนลด 10% สำหรับค่าอาหารและเครื่องดื่ม
สอบถามรายละเอียด
reservations@parkinternationalhotel.com

สวิตเซอร์แลนด์

โรงแรม โปรโมชั่น KTC
Fraser Suites Geneva ส่วนลด 10% จาก Best Flexible Rate สำหรับห้องพัก (เมื่อสำรองห้องพัก 6 คืนขึ้นไป)
สอบถามรายละเอียด
reservations.geneva@frasershospitality.com

ดูโปรโมชั่นโรงแรมราคาพิเศษอื่นๆ สำหรับสมาชิกบัตรเครดิต KTC อื่นๆ คลิก โปรโมชั่นห้องพัก

เงื่อนไขส่งเสริมการขาย

โรงแรมในเครือเฟรเซอร์